महामण्डलेश्वर स्वामी सोमेश्वरानन्द सरस्वतीजी महाराज यांना पदवीदान आणि पुरस्कार वितरण संपन्न

ज्ञानेश्वर महाले, इगतपुरीनामा न्यूज, दि. १७ 

त्र्यंबकेश्वर येथील श्रीराम शक्तीपीठ संस्थानचे पीठाधीश्वर अनंत विभुषीत श्री श्री १००८ महामण्डलेश्वर स्वामी सोमेश्वरानन्द सरस्वतीजी महाराज ( पंचायती आखाडा श्री निरंजनी ) यांना यशवंतराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विद्यापीठाकडून बी. ए ( इतिहास ) ची पदवी प्रदान करण्यात आली.

शिक्षणसंदर्भातील जन जागृती केल्याबद्दल त्यांना Excellence In Performance – 2021 ( उत्कृष्ट कार्य – २०२१ ) पुरस्कार वितरित करण्यात आला. कुलगुरू डॉ. ई. वायुनदंन( य. च.।म. मु. विद्यापीठ ), मराठा विद्या प्रसारक समाजाच्या सरचिटणीस निलिमाताई पवार, म. वि. प्र संचालक सचिन पिंगळे, डाॅ. प्रकाश देशमुख ( य. च. म. मु. विद्यापीठ) प्राचार्य श्री. शिंदे, श्री गोसावी यांच्या हस्ते पुरस्काराने गौरवण्यात आले.

यावेळी सिध्देश्वरानंद सरस्वती महाराज व सुदर्शनानंद सरस्वती महाराज यांना ही बी. ए ( इतिहास ) ची पदवी प्रदान करण्यात आली.  श्रीनाथानंद सरस्वती महाराज, रविंद्र महाराज नन्नावरे, जिभाऊ खैर, संजय कोटेचा, प्रा. माधव खालकर आदी मान्यवरांची यावेळी प्रमुख उपस्थिती होती.

Similar Posts

Leave a Reply

error: Content is protected !!