इगतपुरी तालुक्यात 371 कोरोना पॉझिटिव्ह रुग्णांवर उपचार सुरू ; आज नवे 48 रुग्ण सापडले तर 48 जण झाले कोरोनामुक्त

इगतपुरीनामा न्यूज, दि. ४
इगतपुरी तालुक्यात कोरोना बाधितांची रुग्णसंख्या वाढतच असून कोरोनामुक्त होण्याचे प्रमाण सुद्धा वाढले आहे. आज दिवसभरात उपचार सुरू असलेले 48 बाधित व्यक्ती कोरोनामुक्त झाले. तर आज नव्याने 48 कोरोना बाधित व्यक्ती सापडले आहेत. आज दिवस अखेर 371 कोरोना रुग्णांवर उपचार सुरू असल्याची माहिती तालुका आरोग्य अधिकारी डॉ. एम. बी. देशमुख यांनी दिली.
इगतपुरी तालुक्यात कोरोनाचा फैलाव वेग धारण करीत आहे. रोज नवे कोरोना बाधित आढळून येत आहेत. कोरोनामुक्त होण्याचे प्रमाण सुद्धा चांगले वाढले आहे. नागरिकांनी अधिकाधिक काळजी घेतली तर कोरोनाला हरवण्यात येऊ शकते असे मत वैद्यकीय अधिकाऱ्यांनी व्यक्त केले. आरोग्य यंत्रणेने दिलेल्या सूचना आणि पोलीस यंत्रणेच्या नियमांचे पालन करून प्रशासनाला सहकार्य करण्याचे आवाहन केले जात आहे. घोटी, गोंदे दुमाला आणि तालुक्याच्या विविध भागांतील जनता कर्फ्युला चांगला प्रतिसाद लाभला.

बर्फानी आरोग्य प्लस आयुर्वेदिक औषधी

कोरोना व्हायरसचा ( Covid-19 ) संसर्ग झाला आहे की नाही ? हे तपासून पाहण्यासाठी रक्त चाचणी करण्याची आवश्यकता नाही. कोरोना लक्षणग्रस्त व्यक्तीचे घशातील स्त्रावाचे नमुने आणि नाकातील स्त्रावाचे नमुने प्रयोगशाळेमध्ये तपासणीसाठी पाठवले जातात. यानंतर डॉक्टरांकडून त्यांच्या शारीरिक आरोग्याचीही तपासणी केली जाते. यावरून संशयित रुग्णास हॉस्पिटलमध्ये दाखल करायचे की नाही ? हे ठरवलं जातं. अन्यथा, रुग्णाला घरातच राहण्याचा सल्ला दिला जातो. चाचणी अहवाल पॉझिटिव्ह आल्यास प्रकृती पूर्णतः सुधारेपर्यंत रुग्णाला पुढील १४ दिवसांसाठी विलगीकरणात राहणं आवश्यक आहे. ह्या आजारापासून बचाव करण्यासाठी रोगप्रतिकारक शक्ती वाढवणारी आयुर्वेदिक औषधी बर्फानी आरोग्य प्लस अनेकांना उपयुक्त असल्याचे दिसून आले आहे. कोरोनापासून बचाव करण्यासाठी रोगप्रतिकारक शक्ती वाढवणारी तसेच कोरोना झालेल्यांना त्यातून लवकर बाहेर येण्यासह कोरोना नंतरच्या त्रासातून आणि गंभीर समस्या उद्भवू न देण्यास उपयुक्त ठरू शकणारी बर्फानी आरोग्य प्लस आयुर्वेदिक औषध आहे. ह्या प्रभावी औषधीसाठी जवळचे मेडिकल स्टोअर अथवा 7057235819 ह्या क्रमांकावर संपर्क साधू शकता.

Similar Posts

Leave a Reply

error: Content is protected !!