कोरोनामुक्तीच्या वाटचालीने तालुक्याला दिलासा

इगतपुरीनामा न्यूज, दि. २१

इगतपुरी तालुक्यात आता कोरोनाची चिंता कमी झाली आहे. तालुक्याची वाटचाल कोरोनामुक्तीकडे होत असून कोरोनामुक्त होणाऱ्यांचे प्रमाण वाढत असल्याने तालुकावासीयांना दिलासा मिळत आहे. आज तालुक्यात ४ जणांनी कोरोनावर मात केली असून कोरोनामुक्त झाल्याने त्यांना घरी सोडण्यात आले आहे. दरम्यान सायंकाळी 5 वाजेपर्यंतच्या शासकीय अहवालानुसार फक्त ३ नव्या संशयित रुग्णांचा चाचणी अहवाल पॉझिटिव्ह आला आहे. आज दिवस अखेर फक्त १६ कोरोना पॉझिटिव्ह रुग्णांवर उपचार सुरू असल्याची माहिती इगतपुरीचे तालुका वैद्यकीय अधिकारी डॉ. एम. बी. देशमुख यांनी ‘इगतपुरीनामा’शी बोलतांना दिली आहे.

बर्फानी आरोग्य प्लस औषधींचा अनुभव

काही दिवसांपूर्वी माझा कोरोना अहवाल पॉझिटिव्ह आला. थोडीफार लक्षणे होती. मनाला काळजी वाटायला लागली. माझे नातेवाईक माधव बोकड ( चुंचाळे ) यांनी मला बर्फानी आरोग्य प्लस आयुर्वेदिक औषधीची माहिती दिली. विलगीकरणाबरोबर ह्या आयुर्वेदिक गोळ्यांचेही नियमित सेवन केल्याने लक्षणे निघून गेली. आठवडयाभराने पुन्हा कोरोना चाचणी केली. ही चाचणी निगेटिव्ह आली. आमचा परिवार आणि नातेवाईक, मित्र मंडळी आता सगळे ह्या गोळ्यांचे सेवन करून कोरोना पासून स्वतःचा बचाव करत आहोत.
बाजीराव माळेकर, माळेकरवाडी वाडीवऱ्हे, ता. इगतपुरी